Khu dân cư Nhơn Đức Phước Lộc Nhà Bè - ảnh chính

More Views

Khu dân cư Nhơn Đức Phước Lộc Nhà Bè

  Nguyễn Bình, Nhơn Đức
  3 tỷ 3 trăm triệu   95
Ngày đăng:
22/08/2020
Tổng diện tích sử dụng:
95m²
Pháp lý:
Giấy tờ hợp lệ
Điện thoại : 0877989869
Chi tiết

Khu dân cư Nhơn Đức Phước Lộc Nhà Bè do công ty Vạn Phát Hưng thực hiện xây nhà hình thành trong tương lai, đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng, móng cọc, có thể xây nhà ngay để ở theo mẫu của chủ đầu tư.

Vị trí dự án nằm gần 2 trương đại học, 1 trường đại học thể dục thể thao đang xây dựng và chủng bị đưa vào sử dụng nên rất nhiều tiềm năng phát triển khi trường đại học hình thành. Từ dự án có thể dễ dàng kết nối với Nguyễn Bình ra Lê Văn Lương, Nguyễn Hữu Thọ kết nối với các quận huyện khác thuận lợi. Đặc biệt là cầu khô Phạm Hùng chủng bị thi công trở lại, giúp việc kết nối thẳng qua Phạm Hùng quận 8 chỉ vài phút đi xe, giúp cho giá nhà đất khu vực này phát triển vươt·bậc.

Thông tin khu dân cư Nhơn Đức Phước Lộc

Diện tích: 5 x 19

Công nhận: 95 m2

Giá bán: 3.3 tỷ - còn thương lượng với khách thện chí

Pháp lý hợp đồng với Vạn Phát Hưng, xây nhà hoàn công ra sổ hồng.

Ngoài ra, chúng tôi còn nhiều lô đất ở nhiều vị trí khách nhau, luôn có giá tốt nhất cho khách.

Đường số 1, diện tích 168m2, giá 6.9 tỷ

Đường nội bộ view công viên, 95m2, giá 3.2 tỷ

Tất cả đã hoàn thiện móng cọc, giá đã bao gồm móng cọc, xây dựng đươc ngay nếu khách có nhu cầu.

Vị trí dự án nằm trên đường Nhơn Đức Phước Lộc kết nối Lê Văn Lương, Nguyễn Bình đến Đào Sư tích trong tương lai sẽ liên thông với Phạm Hùng qua cầu khô đang thi công và ở giai đoạn cuối hoàn thiện. Đây được xem là vị trí vô cùng tiềm năng để có những bức phá trong tương lai khi hạ tầng được hoàn thành giúp nhà nhà đất phát triển mạnh mẽ thêm.

Diện tích đất: 95m²
Giá/m2: ~34.7 triệu/m²
Số phòng ngủ: 0
Số phòng vệ sinh: 0
Giấy tờ pháp lý: Giấy tờ hợp lệ
Đặc điểm nhà/đất: Đường nội bộ
Đường trước nhà : 7 m
Chiều ngang: 5 m
Hướng: Không xác định
Số tầng : 0